ราคา 1225700.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 53291.30 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ ไม่ได้ระบุ | ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว | Lumpini Ville Ratburana-Riverview

โดม
0655869872
2025-02-26 08:44:18.0
เลขที่ประกาศ: 522625
รายละเอียดเพิ่มเติม

AHB-015
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
.
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว 2 อาคาร B ชั้น 8 22.57 ตร.ม. ห้องสตูดิโอ ราคา 1,225,700 บาท
.
รายละเอียดทรัพย์:
1. ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว 2 (Lumpini Ville Ratburana-Riverview 2) อาคาร B ชั้น 8 22.57 ตร.ม. ห้องสตูดิโอ และมีสิทธิ์จอดรถได้ 1 คัน
2. ราคานี้รวมงานตกแต่งเพิ่มเติม, เครื่องใช้ไฟฟ้า และเฟอร์นิเจอร์ที่อยู่ในห้อง (Fully Furnished)
.
สิ่งอำนวยความสะดวก: โถงต้อนรับ, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนพักผ่อน, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, ประตูคีย์การ์ด & รปภ. 24 ชม.
.
จุดเด่นของทรัพย์: เป็นคอนโดพร้อมอยู่ที่มีการตกแต่งภายในเพิ่มเติมได้แบบเรียบหรู และมีทำเลที่ดีมาก พร้อมกับพื้นที่ส่วนกลาง และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งสระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย และใกล้ทางด่วน
.
สถานที่ตั้ง: ซอยราษฎร์บูรณะ 11 แขวงบางปะกอก เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร (นัดหมายวัน/เวลาดูสถานที่จริง)
.
Google Map Link: https://maps.app.goo.gl/ry49nCVu8hPVPmrf8
.
สถานที่สำคัญใกล้เคียง:
1. Big-C ราษฎร์บูรณะ 1.5 กม.
2. Big-C บางประกอก 1.7 กม.
3. สะพานกรุงเทพ 2.2 กม.
.
ราคาขาย: 1,225,700 บาท (ค่าโอนทั้งหมด 50:50)
.
หมายเหตุ: ขอสงวนสิทธิ์ส่งข้อมูลให้เพิ่มเติมเฉพาะผู้สนใจที่แสดงตัวตน และลงทะเบียนขอรับข้อมูลอย่างชัดเจนเท่านั้น!!!